![](https://www.bankhok-ud.go.th/wp-content/uploads/2022/05/119205002_1845868915567031_2937472954770939474_n-680x340.jpg)
วันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2565 นายสนธยา ดวงภักดี นายกเทศมนตรีตำบลบ้านโคก พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานข้าราชการ ร่วมกิจกรรมแสดงเจตจำนงสุจริตในการบริหารงานและร่วมปฏิญาณตนแสดงเจตนารมณ์ร่วมต้านการทุจริตคอร์รับชั่น (Zero Tolerance) โดยพร้อมเพรียงกัน ณ สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านโคก