![](https://www.bankhok-ud.go.th/wp-content/uploads/2021/04/โครงการหน่วยบำบัดทุกข์-บำรุงสุข-030963_๒๐๐๙๐๖_19-680x340.jpg)
เมื่อวันที่ 13 สิงหาคม 2563 นายนิติพัฒน์ ลีลาเลิสแล้ว รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี เป็นประธานเปิดโครงการจังหวัดเคลื่อนที่ ประจำปีงบประมาณ 2563 (บำบัดทุกข์ บำรุงสุขและให้บริการประชาชนจังหวัดอุดรธานี) บูรณาการร่วมกันกับหน่วยแพทย์เคลื่อนที่ มูลนิธิแพทย์อาสาสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ( พอ.สว.) ณ โรงเรียนบ้านดอนบาก หมู่ที่ 3 ตำบลบ้านโคก อำเภอสรา้งคอม จังหวัดอุดรธานี