![](https://www.bankhok-ud.go.th/wp-content/uploads/2021/07/IMG_1315-680x340.jpg)
วันที่ 25 มิถุนายน 2564 เวลา 9.00 น. เทศบาลตำบลบ้านโคก โดยนายสนธยา ดวงภักดี นายกเทศมนตรีตำบลบ้านโคก คณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนราชการ เจ้าหน้าที่และพนักงานเทศบาล ร่วมจัดกินกรรม Big cleaning day ทำความสะอาดอาคารสำนักงานเทศบาล เพื่อให้เกิดความสวยงามเป็นระเบียบภายในเทศบาล และสร้างบรรยากาศในการทำงานของเจ้าหน้าที่และผู้มาติดต่อราชการ